• shafin_banner

Teburin Fikinik

  • Teburin Fikinik na Zamani na Waje na Kayan Daki na Titi

    Teburin Fikinik na Zamani na Waje na Kayan Daki na Titi

    Wannan Teburin Fikinik na Zamani na Waje an yi shi ne da firam ɗin ƙarfe mai galvanized, mai jure tsatsa da kuma jure tsatsa, saman tebur da benci an haɗa su da katako mai ƙarfi, wanda aka haɗa shi da muhallin halitta, kamanninsa na zamani ne kuma mai sauƙi, mai salo da kyau, teburin cin abinci yana da faɗi, yana iya ɗaukar aƙalla mutane 6, ya cika buƙatun cin abincinku tare da iyali ko abokai. Ya dace da shagunan kofi, gidajen cin abinci na waje, lambunan iyali, wuraren shakatawa, tituna, murabba'ai da sauran wurare na waje.

  • Teburin Fikinik na Zamani na Karfe da Itace a Titin Park Triangle

    Teburin Fikinik na Zamani na Karfe da Itace a Titin Park Triangle

    Wannan Teburin Fikinik na Karfe da Itace na Waje yana ɗaukar ƙira ta zamani, mai salo da sauƙi, an yi shi da ƙarfe mai galvanized da pine, mai ɗorewa, mai hana tsatsa, ƙirar yanki ɗaya kuma tana sa teburin da kujera gaba ɗaya su zama masu ƙarfi da karko, ba su da sauƙin lalacewa. Tsarin ergonomic na wannan teburin fikinik na katako yana ba ku damar zama ba tare da ɗaga ƙafafunku ba, wanda hakan ya dace sosai.