• shafin_banner

game da Mu

gwangwanin sharar ƙarfe na waje

Bayanin Kamfani

An kafa Chongqing Haoyida Outdoor Facility Co., Ltd. a shekarar 2006, wacce ta ƙware a fannin ƙira da sayar da kayan daki na waje, kerawa da tallace-tallace, tare da tarihi na shekaru 17. Muna ba ku kwandunan shara, kujerun lambu, tebura na waje, kwandon bayar da gudummawa na tufafi, tukwane na fure, wuraren ajiye kekuna, kujerun rairayin bakin teku da kuma jerin kayan daki na waje, don biyan buƙatun keɓancewa na jimilla da cikakkun buƙatun aikin.

Masana'antarmu tana da fadin murabba'in mita 28,044, tare da ma'aikata 126. Muna da manyan kayan aikin samarwa a duniya da fasahar kere-kere ta zamani. Mun wuce takardar shaidar ISO9001 Inspection Inganci, SGS, da TUV Rheinland.

Ana amfani da kayayyakinmu a manyan kantuna, wuraren shakatawa, ƙananan hukumomi, tituna da sauran ayyuka. Mun kafa dangantakar haɗin gwiwa ta dogon lokaci mai ɗorewa da masu sayar da kayayyaki, masu gini da manyan kantuna a duk faɗin duniya, kuma muna jin daɗin suna mai girma a kasuwa. Muna ci gaba da koyo, ƙirƙira da haɓaka sabbin kayayyaki. Muna kula da kowane abokin ciniki da mutunci.

Menene harkokinmu?

Kwarewa:
Muna da shekaru 17 na gwaninta a fannin ƙira da ƙera kayan daki na wurin shakatawa da tituna.
Tun daga shekarar 2006, mun mayar da hankali kan kayan daki na wurin shakatawa da na titi.

Babban samfurin:
Kwandon shara na kasuwanci, bencina na wurin shakatawa, teburin cin abinci na ƙarfe, tukunyar masana'antu ta kasuwanci, raka'o'in kekuna na ƙarfe, Bollard na bakin ƙarfe, da sauransu.

al'ada

OEM/ODM

Kana neman kayayyakin daki na musamman a wurin shakatawa? Ka zo daidai wurin! Masana'antarmu ta ƙware wajen samar da kwandon shara na kasuwanci na OEM/ODM, kujerun zama na waje, teburin cin abinci na waje, wuraren shuka na kasuwanci, wuraren ajiye kekuna na waje, sandunan ƙarfe, da sauransu. Ana iya keɓance kowane launi, kayan aiki, girma a gare ku, kuna iya ƙara Tambari, muna da ƙungiyar injiniyoyi masu ƙwarewa da ƙwararrun ma'aikata, waɗanda ke shirye su mayar da ra'ayoyinku zuwa gaskiya. Ko dai samfuri ne mai sauƙi ko ƙira mai rikitarwa, muna da ƙwarewa da albarkatu don cimma hakan. Tuntuɓe mu a yau don tattauna aikinku!!

Bincike da Ci gaba

kwalban shara na kasuwanci

Mafi kyawun Sabis

Sabis na Bayan-Sayarwa

Garanti na watanni 24 da tallafin kayan gyara;

Tallafin fasaha na shigarwa.

Ayyukan Musamman

Tsarin ƙarfe na musamman: Karfe mai galvanized/Firam ɗin Aluminum /201/304/316 bakin ƙarfe zaɓi ne;
Itace na musamman: itacen kamfuri, itacen pine, teak, itacen filastik, itacen da aka gyara, da sauransu.
Keɓance launi, girma, da tambari.

Me Yasa Za Mu Yi Aiki Da Mu?

Masana'antar Ƙarfi

Murabba'in mita 28,800 na tushen samarwa, ingantaccen samarwa, don tabbatar da isarwa mai sauri da ci gaba!

Shekaru 17 na Kwarewar Masana'antu

Tun daga shekarar 2006, mun mayar da hankali kan kera kwantenan shara na kayan daki na titi, benci na lambu, tebura da kujeru na waje, tukwane na fure, wuraren ajiye kekuna, da kuma bulodi.

Sarrafa Inganci

Tsarin kula da inganci mai kyau, tabbatar da samar muku da kayayyaki masu inganci.

Tallafin ODM/OEM

Sabis na musamman na keɓance ƙira, kyauta, da kuma na musamman, ana iya keɓance kowane tambari, launi, kayan aiki, da girma.

Sabis na Bayan-Sayarwa

Sabis na awanni 7 * 24 na ƙwararru, inganci, da la'akari, Idan kuna da wasu tambayoyi, da fatan za a tuntuɓe mu kai tsaye kuma za mu taimaka muku magance duk matsalolin.

Kare Muhalli

Ci jarrabawar tsaron kare muhalli, lafiya da inganci.

Tarihin Ci gaban Kamfanin

  • 2006
    A shekarar 2006, an kafa kamfanin Haoyida don tsara, samarwa da sayar da kayan daki na waje.
  • 2012
    Tun daga shekarar 2012, ta sami takardar shaidar inganci ta ISO 19001, takardar shaidar gudanar da muhalli ta ISO 14001 da kuma takardar shaidar lafiya da aminci ta ISO 45001 a fannin aiki.
  • 2015
    A shekarar 2015, ta lashe kyautar "Kyakkyawan Abokin Hulɗa" ta Vanke, ɗaya daga cikin manyan kamfanoni 500 a duniya.
  • 2017
    A shekarar 2017, ta wuce takardar shaidar SGS da takardar shaidar cancantar fitarwa sannan ta fara fitar da kaya zuwa Amurka.
  • 2018
    A shekarar 2018, ta lashe "kyakkyawan mai samar da albarkatun" na Jami'ar Peking.
  • 2019
    A shekarar 2019, ta lashe kyautar "Kyautar Gudummawar Haɗin Gwiwa ta Shekaru Goma" ta Vanke, ɗaya daga cikin manyan kamfanoni 500 a duniya.
    Ta lashe kyautar "Mafi Kyawun Haɗin gwiwa" ta Xuhui, ɗaya daga cikin manyan kamfanoni 500 na duniya
  • 2020
    A shekarar 2020, ta lashe kyautar "Mafi Kyawun Ayyukan Sabis" ta Xuhui, ɗaya daga cikin manyan kamfanoni 500 a duniya.
    Za a mayar da ita zuwa wata sabuwar masana'anta, wacce ke da yankin bita mai fadin murabba'in mita 28800 da ma'aikata 126. Ta inganta tsarin samar da kayan aikinta da kuma karfin gudanar da manyan ayyuka.
  • 2022
    Takardar shaidar TUV Rheinland a shekarar 2022.
    A shekarar 2022, Haoyida ta fitar da kayayyakinta zuwa kasashe da yankuna sama da 80 a fadin duniya.

Nunin Masana'antu

gwangwanin shara na waje
gwangwanin shara na waje

Tsarin Ayyukan Ma'aikata

gwangwanin shara na waje

Ƙarfin Kasuwanci

gwangwanin shara na waje

Nunin rumbun ajiya

gwangwanin shara na waje

Shiryawa da jigilar kaya

gwangwanin shara na waje

Takardar Shaidar

Bencin Park (1)
Bencin Park
Bencin Park (5)
Bencin Park (4)
Bencin Park (11)
cer1
Bencin Park (8)
cer2
cer4
cer5
cer6
Bencin Park (10)
Bencin Park (6)

Abokan Hulɗarmu

gwangwanin shara na waje
gwangwanin shara na waje